Canlyniadau Rasys

Gweld a chwilio am ganlyniadau rasys presennol a blaenorol R4W.

Digwyddiadau Rhithiol

2021

Secret Half

Enillydd Gwrwaidd:
Matthew Jacklin (GBR) 01:18:13
Enillydd Benywaidd:
Donna Morris (GBR) 01:24:23
Gweld Canlyniadau

2021

10K Rithiol R4W

Winner Men:
Ieaun Griffiths (GBR) 00:34:57
Winner Women:
Arlene McDowall (GBR) 00:51:40
Gweld Canlyniadau

2021

Ras Rithwir Milltir Teulu Casnewydd Cymru

Enillydd Y Bechgen:
Jayden Taylor (GBR) 00:08:15
Enillydd Y Merched:
Elena James (GBR) 00:09:48
Gweld Canlyniadau

MARATHON RHITHIOL CASNEWYDD CYMRU

Winner Men:
Ron Price (GBR) 02:48:26
Winner Women:
Joanna Price (GBR) 03:07:35
Winner Wheelchair:
Winner Wheelchair
Gweld Canlyniadau

HER GORFFORAETHOL RITHIOL (5K y Gwanwyn)

1:
Wood Thilsted
2:
Team R4W
3:
USW MSR Dream Team
Gweld Canlyniadau

5K HER VIRTUAL

1:
Olena Petter (00:19:14)
2:
Amie McAvoy (00:20:05)
3:
Sophie Henshall (00:21:00)
Gweld Canlyniadau

HER GORFFORAETHOL RITHIOL (10K Dechrau Arni)

Enillydd Benywaidd:
Capgemini
Gweld Canlyniadau

Hanner marathon Caerdydd
Prifysgol Caerdydd

2020

Ras Rithwir

Enillydd Gwrwaidd:
Sion Daniels (GBR) 01:13:37
Enillydd Benywaidd:
Naomi Anderson (GBR) 01:16:39
Gweld Canlyniadau

2019

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Leonard Langat (Cenia) 00:59:30
Enillydd Benywaidd:
Lucy Cheruiyot (Cenia) 01:08:20
Enillydd Cadair olwyn:
Danny Sidbury (GBR) 00:51:34
Mel Nicholls (GBR) 01:03:11
Gweld Canlyniadau

2018

Pencampwriathau’r Gymanwlad

Enillydd Gwrwaidd:
Jack Rayner (Awstralia) 01:01:01
Enillydd Benywaidd:
Juliet Chekwel (Wganda) 01:09:45
Enillydd Cadair olwyn:
Tiaan Bosch (GBR) 00:55:22
Gweld Canlyniadau

2017

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
John Lotiang (Cenia) 01:00:42
Enillydd Benywaidd:
Edith Chelimo (Cenia) 01:05:52
Enillydd Cadair olwyn:
Mel Nicholls (GBR) 00:59:42
Gweld Canlyniadau

2016

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Shadrack Korir (Cenia) 01:00:51
Enillydd Benywaidd:
Viola Jepchumba (Cenia) 01:08:10
Enillydd Cadair olwyn:
Richie Powell (Great Britain) 01:02.46
Gweld Canlyniadau

2015

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Ben Siwa (Wganda) 01:02:06
Enillydd Benywaidd:
Lenah Jerotich (Cenia) 01:11:29
Enillydd Cadair olwyn:
Richie Powell (GBR) 01:03.57)
Gweld Canlyniadau

2014

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Boniface Kongin (Cenia) 01:02:02
Enillydd Benywaidd:
Joan Chelimo (Cenia) 01:12:26
Gweld Canlyniadau

2013

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Loitarakwai Lengurisi (Cenia) 01:01:51
Enillydd Benywaidd:
Purity Kimetto (Cenia) 01:14:21
Gweld Canlyniadau

2012

Hanner Marathon Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Andrew Lesuudu (Cenia) 01:02:21
Enillydd Benywaidd:
Susan Partridge (GBR) 01:11:10
Gweld Canlyniadau

Marathon Casnewydd Cymru ABP

2021

RAS RITHWIR

ENILLYDD GWRWAIDD:
Ron Price (GBR) 02:48:26
ENILLYDD BENYWAIDD:
Joanne Davies (GBR) 03:07:35
Gweld Canlyniadau

2020

ENILLYDD GWRWAIDD:
David Hazell (GBR) 02:49:35
ENILLYDD BENYWAIDD:
Elizabeth Bebbington (GBR) 03:28:28
Gweld Canlyniadau

2019

Marathon Casnewydd Cymru

ENILLYDD GWRWAIDD:
Chris Bird (GBR) 02:31:34
ENILLYDD BENYWAIDD:
Carla Swithenbank (GBR) 02:45:47
Gweld Canlyniadau

Ras Bae Caerdydd Brecon Carreg

2020

Ras Rithwir

Enillydd Gwrwaidd:
David Hazell (GBR) 00:35:06
Enillydd Benywaidd:
Naomi Davies (GBR) 00:41:51
Gweld Canlyniadau

2019

Ras Bae Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Adam Clarke (GBR) 00:29:28
Enillydd Benywaidd:
Charlotte Arter (GBR) 00:32:49
Enillydd Cadair olwyn:
Richie Powell (GBR) 00:49:59
Gweld Canlyniadau

2018

Ras Bae Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Charlie Hulson (GBR) 00:29:32
Enillydd Benywaidd:
Eleanor Davis (Great Britain) 00:33:42
Gweld Canlyniadau

2017

Ras Bae Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Dewi Griffiths (GBR) 00:29:08
Enillydd Benywaidd:
Clara Evans (GBR) 00:34:59
Gweld Canlyniadau

2015

5 Milltir Bae Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Adam Hickey (GBR) 00:23:55
Enillydd Benywaidd:
Laura Deadman (GBR) 00:27:27
Gweld Canlyniadau

2014

5 Milltir Bae Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Steven Connor (GBR) 00:24:39
Enillydd Benywaidd:
Tish Jones (Great Britain) 00:26:46
Gweld Canlyniadau

2013

5 Milltir Bae Caerdydd

Enillydd Gwrwaidd:
Tom Marshall (GBR) 00:24:46
Enillydd Benywaidd:
Kate Roberts (GBR) 00:27:51
Gweld Canlyniadau

10K Casnewydd Cymru ABP

2020

Ras Rithwir

Enillydd Gwrwaidd:
Tom Carley (GBR) 00:33:38
Enillydd Benywaidd:
Susan Watson (GBR) 00:44:43
Gweld Canlyniadau

2019

10K Casnewydd Cymru

Enillydd Gwrwaidd:
Matt Clowes (GBR) 00:29:43
Enillydd Benywaidd:
Charlotte Taylor-Green (GBR) 00:34:44
Gweld Canlyniadau

2018

10K Casnewydd Cumru

Enillydd Gwrwaidd:
Ieuan Thomas (GBR) 00:29:43
Enillydd Benywaidd:
Rachel Felton (GBR) 00:35:03
Gweld Canlyniadau

10K Porthcawl Healthspan

2019

10K Porthcawl

Enillydd Gwrwaidd:
Josh Griffiths (GBR) 00:29:55
Enillydd Benywaidd:
Natasha Cockram (GBR) 00:34:50
Enillydd Cadair olwyn:
Richie Powell (GBR) 00:31:57
Gweld Canlyniadau

10K Ynys y Barri ABP

2019

10K Ynys y Barri

Enillydd Gwrwaidd:
Josh Griffiths (GBR) 00:30:22
Enillydd Benywaidd:
Natasha Cockram (GBR) 00:34:41
Enillydd Cadair olwyn:
Richie Powell (GBR) 00:37:56
Gweld Canlyniadau

2018

10K Ynys y Barri

Enillydd Gwrwaidd:
Dewi Griffiths (GBR) 00:29:48
Enillydd Benywaidd:
Eleanor Davis (GBR) 00:34:36
Gweld Canlyniadau

Her Reoli
Dell Technologies

2019

Her Reoli

1:
Circle IT
2:
Phoenix
3:
The A Team
Gweld Canlyniadau

Military Remote Running (MRR)

2020

RAS I GOFIO’R CADOEDIAD

Gweld Canlyniadau

2020

RAS D-DAY

Gweld Canlyniadau

2019

RAS D-DAY

Gweld Canlyniadau

Gŵyl Rhedeg Llwybrau
Frenhinol Cymru

2019

10K

Enillydd Gwrwaidd:
Dan Nash (GBR) 00:36:28
Enillydd Benywaidd:
Hannah Jarvis (GBR) 00:41:51
Gweld Canlyniadau

2018

10K

Enillydd Gwrwaidd:
Rob Davies (GBR) 00:38:45
Enillydd Benywaidd:
Georgia Dando (GBR) 00:48:21
Gweld Canlyniadau

2018

Hanner Marathon

Enillydd Gwrwaidd:
Jack Blackburn (GBR) 01:20:59
Enillydd Benywaidd:
Sandra Chipper (GBR) 01:33:36
Gweld Canlyniadau

2017

10K

Enillydd Gwrwaidd:
Thomas Jones (GBR) 00:39:43
Enillydd Benywaidd:
Liz Tremlett (GBR) 00:48:50

2017

Hanner Marathon (12 Milltir)

Enillydd Gwrwaidd:
Daniel Bodman (GBR) 01:13:36
Enillydd Benywaidd:
Natasha Cockram (GBR) 01:23:45

2015

10K

Enillydd Gwrwaidd:
Ifan Lloyd (GBR) 00:40:53
Enillydd Benywaidd:
Sharon Leech (GBR) 00:45:30

2015

Hanner Marathon (12 Milltir)

Enillydd Gwrwaidd:
Jason Scanlon (GBR) 01:24:59
Enillydd Benywaidd:
Ffion Price (GBR) 01:32:01

VELOTHON Cymru

2018

140K

Gweld Canlyniadau

2018

125K

Gweld Canlyniadau

2017

174K

Enillydd Gwrwaidd:
Ian Bibby (JLT Condor) 04:09:47
Gweld Canlyniadau

2017

140K

Gweld Canlyniadau

2017

110K

Gweld Canlyniadau

2016

174K

Enillydd Gwrwaidd:
Thomas Stewart (Madison Genesis) 04:20:29
Gweld Canlyniadau

Hanner Marathon y Byd
yr IAAF/Prifysgol Caerdydd

2016

Dynion

1:
Geoffrey Kamworor (Cenia) 00:59:10
2:
Bedan Karoki Muchiri (Cenia) 00:59:36
3:
Mo Farah (GBR) 00:59:59

2016

Merched

1:
Peres Jechirchir (Cenia) 01:07:31
2:
Cynthia Jerotich Limo (Cenia) 1:07:34
3:
Mary Wacera Ngugi (Cenia) 1:07:54

2016

Mass Race

Winner Men:
Derek Hawkins (Great Britain) 01:05:00
Winner Women:
Charlotte Arter (Great Britain) 01:13:19
Gweld Canlyniadau

Pencampwriaeth
Rhedeg Mynyddoedd y Byd 2015

2015

13km

1:
Fred Musobo (Wganda) 00:37:52
2:
Bernard Dematteis (Italy) 00:49:44
3:
Robbie Simpson (GBR) 00:50:31

2015

8.9km

1:
Stella Chesang (Wganda) 00:37:52
2:
Emily Collinge (GBR) 00:38:23
3:
Emma Clayton (GBR) 00:38:33

2015

8.9km

1:
Ferhat Bozkurt (Turkey) 00:33:56
2:
Levi Thomet (USA) 00:35:50
3:
Mustafa Goksel (Turkey) 00:35:53

2015

4.7km

1:
Allie Ostrander (USA) 00:19:44
2:
Michaela Stranska (Czech Republic) 00:20:23
3:
Elsa Racasan (France) 00:20:31

2015

10.6km

1:
Zac Freudenburg (USA) 00:42:04
2:
Simon Bailey (GBR) 00:42:41
3:
Morgan Donnelly (GBR) 00:42:26

2015

8.7km

1:
Ali Keates (GBR) 00:47:16
2:
Ann-Maire Jones (GBR) 00:48:31
3:
Nancy Hobbs (USA) 00:48:40

Arriva Trains Wales
Llandudno Running Festival

2015

10K

Enillydd Gwrwaidd:
Harvey Wharton (GBR) 00:33:57
Enillydd Benywaidd:
Louise Emery (GBR) 00:43:16

2015

5K

Enillydd Gwrwaidd:
Owen Haswell (GBR) 00:16:30
Enillydd Benywaidd:
Gwenno Morris (GBR) 00:23:11